Tin tức
Chủ tịch Liên minh Hợp tác xã Việt Nam - Cao Xuân Thu Vân tặng quà cho thành viên Hợp tác xã Đồng Tiến
Bà Cao Xuân Thu Vân - Chủ tịch Liên minh HTX Việt Nam và ông Huỳnh Chí Nguyện - Phó Chủ tịch UBND tỉnh tặng quà cho các thành viên HTX Đồng Tiến.
Nhân dịp tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, ngày 4/2, bà Cao Xuân Thu Vân - Chủ tịch Liên minh Hợp tác xã (HTX) Việt Nam; ông Huỳnh Chí Nguyện - Phó Chủ tịch UBND tỉnh; cùng các thành viên Liên minh HTX tỉnh đã đến thăm, chúc Tết HTX Đồng Tiến (xã Vĩnh Thịnh, huyện Hòa Bình). Đồng thời trao tặng 20 suất quà cho các thành viên có hoàn cảnh khó khăn của HTX. Mỗi suất quà trị giá hơn 1 triệu đồng, do bà Cao Xuân Thu Vân - Chủ tịch Liên minh HTX Việt Nam và ông Huỳnh Chí Nguyện - Phó Chủ tịch UBND tỉnh trao tặng.
* Sáng 5/2, HTX Đồng Tiến (xã Vĩnh Thịnh, huyện Hòa Bình) tổ chức trao tặng gạo cho gần 500 xã viên và hộ dân gặp khó khăn, mỗi hộ được nhận 20kg gạo và 500.000 đồng tiền mặt.
T.Q - H.Đào
- Hơn 500 đoàn viên - thanh niên thắp nến tri ân tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh
- Đảng bộ và Nhân dân Bạc Liêu yêu quý tiếc thương tiễn biệt Người
- Hội LHTN Việt Nam huyện Đông Hải: “Đoàn kết - Sáng tạo - Hội nhập - Phát triển”
- Quan tâm chăm lo đời sống cho người có công, gia đình chính sách
- Quan tâm gìn giữ các công trình ghi công liệt sĩ