Tin tức
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH MTV Pinetree: Tổ chức hội thao truyền thống lần thứ I
Các đội tranh tài ở môn kéo co.
Thiết thực chào mừng Tháng Công nhân và Tháng hành động về an toàn vệ sinh lao động năm 2024, ngày 21/4, Công đoàn cơ sở Công ty TNHH MTV Pinetree (huyện Vĩnh Lợi) tổ chức hội thao truyền thống lần thứ I, năm 2024.
Theo đó, có hơn 200 vận động viên chia làm 10 đội tham gia tranh tài ở 3 nội dung thi đấu, gồm: kéo co, nhảy bao bố và chuyền chanh.
Đây là lần đầu tiên Công đoàn cơ sở Công ty TNHH MTV Pinetree tổ chức hội thao nhằm khơi dậy tinh thần đoàn kết, xây dựng mối quan hệ hài hòa, ổn định và tiến bộ trong doanh nghiệp. Đồng thời tạo sân chơi lành mạnh, nâng cao đời sống tinh thần cho đoàn viên, công nhân lao động sau giờ làm việc mệt nhọc, góp phần nâng cao năng suất lao động, sớm hoàn thành kế hoạch sản xuất kinh doanh của Công ty đề ra trong năm 2024.
Tin, ảnh: T.Q
- Hơn 500 đoàn viên - thanh niên thắp nến tri ân tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh
- Đảng bộ và Nhân dân Bạc Liêu yêu quý tiếc thương tiễn biệt Người
- Hội LHTN Việt Nam huyện Đông Hải: “Đoàn kết - Sáng tạo - Hội nhập - Phát triển”
- Quan tâm chăm lo đời sống cho người có công, gia đình chính sách
- Quan tâm gìn giữ các công trình ghi công liệt sĩ