Tin tức
Tặng 150 phần quà cho người dân và thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn
Ngày 25/5, Huyện đoàn Vĩnh Lợi phối hợp với Chi bộ Sinh viên 3 (Ngành Chính trị học) trực thuộc Đảng bộ Học viện Cán bộ TP. Hồ Chí Minh tổ chức Chương trình Kết nối yêu thương tại xã Vĩnh Hưng và xã Châu Thới (huyện Vĩnh Lợi).
Tại chương trình, Chi bộ Sinh viên 3 đã trao tặng 2 tấm bản đồ Việt Nam, 2 tấm bản đồ hành trình Bác Hồ đi tìm đường cứu nước, 400 chiếc khăn quàng đỏ, 4 tủ sách, 600 đầu sách cho thiếu nhi, hơn 200 đầu sách thường thức chính trị, 100 lá cờ Tổ quốc, 150 phần quà cho người dân và thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn (ảnh).
Tin, ảnh: H.L
- Hơn 500 đoàn viên - thanh niên thắp nến tri ân tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh
- Đảng bộ và Nhân dân Bạc Liêu yêu quý tiếc thương tiễn biệt Người
- Hội LHTN Việt Nam huyện Đông Hải: “Đoàn kết - Sáng tạo - Hội nhập - Phát triển”
- Quan tâm chăm lo đời sống cho người có công, gia đình chính sách
- Quan tâm gìn giữ các công trình ghi công liệt sĩ