Tin tức
Trao 13 phần quà cho người khuyết tật tiêu biểu vượt khó
Chiều 15/4, Sở LĐ-TB&XH phối hợp với Dự án Hội trợ giúp người khuyết tật Việt Nam và Phòng LĐ-TB&XH TP. Bạc Liêu tổ chức trao 13 phần quà cho người khuyết tật tiêu biểu vượt khó, với mỗi phần trị giá 1 triệu đồng - (ảnh).
Đây được xem là việc làm thể hiện tính nhân văn, sự quan tâm của Đảng, chính quyền đối với người khuyết tật. Qua đó, kịp thời động viên người khuyết tật nỗ lực vươn lên trong cuộc sống và thi đua lao động sản xuất.
Tin, ảnh: L.D
- Hơn 500 đoàn viên - thanh niên thắp nến tri ân tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh
- Đảng bộ và Nhân dân Bạc Liêu yêu quý tiếc thương tiễn biệt Người
- Hội LHTN Việt Nam huyện Đông Hải: “Đoàn kết - Sáng tạo - Hội nhập - Phát triển”
- Quan tâm chăm lo đời sống cho người có công, gia đình chính sách
- Quan tâm gìn giữ các công trình ghi công liệt sĩ